Square Fondant Cake Tutorial

Yadda za a rufe kek mai ban sha'awa da kuma kiyaye waɗancan kusurwa masu kaifi

Yadda ake yin aibu square fondant cake ! Idan ka kalli yadda zan rufe wani square buttercream cake koyawa to, zaku iya mamakin yadda za ku rufe wannan wainar murabba'i ɗin cikin farin ciki! Kada ku damu, Na rufe ku. A cikin wannan darasin, zan nuna muku daidai yadda nake rufe wainar kek na murabba'i mai taya a wani yanki na abin sha'awa yayin kiyaye waɗancan kusurwa mara kyau.yadda ake yin kek fondant na square

cake cake strawberry cake tare da ainihin strawberries

Yadda ake rufe kek mai zaki

Abu na farko da kuke buƙata shine kyakkyawan gurasar murabba'i mai kyau. Zai iya zama man shanu ko ganache amma sanyi da wainar ka da kuma dakin ka a sanyaya, hakan zai fi kyau. 1. Auna nisa daga biredin ka ninka sau uku. Wannan zai gaya muku yadda girman ƙaunataccenku ya kasance.
 2. Sanya ƙaunarka zuwa kaurin 1/16 ″. Ina amfani da fataccen masarar masara da silin mirgina Yi ƙoƙarin kiyaye ƙaunatacciyar ƙaunatacciyar zagaye.
 3. Sanya ƙaunatacciyar ƙaunarka a kan sandarka ta mirgina ko babban bututun PVC (wanke da bushe) sannan ka zazzage kan kek din mai
 4. Sakin kowane kumfa a ƙarƙashin saman fondant
 5. Tabbatar cewa masoyin yana haɗe a duk hanyar da ke gefen saman saman kuma ƙasan masoyin yana kan abin juyawa, ba ratayewa ba ko kuma yana iya sa mai sha'awar ya tsage.
 6. Danna maballin a saman sasanninta da farko, ku mai da hankali kada ku ja ko karkatar da mai son.
 7. Da zarar an gama dukkan sasanninku, zaku iya danna ɗakin da yake so gefe da gefe.
 8. Gyara abin da ya wuce gona da iri, ka bar kusan 1 ″ na murna duk hanyar da ke kusa da tushe.

Yadda ake rufe kek ɗin square a cikin farin ciki

kar ku shiga gidan shark

Yadda ake samun gefuna kaifi akan square cake mai ban sha'awa

 1. Sanya wata takardar takarda a saman kek ɗin murabba'i sannan kuma allon kek ko allon yankewa gwargwadon yadda kek ɗin yake da nauyi.
 2. Yayin sandwich ɗin wainar ɗin da ƙarfi tsakanin allon keken na sama da na sama, juya dukkan wainar a hankali. Kada ku damu, ana yin biredin a sanyaya kuma wannan ba zai cutar da biredin ba.
 3. Yi amfani da soyayyarka mai laushi don yin aiki da ɓangarorin fondant ɗin har sai murfin sandar biredin.
 4. Yi amfani da soyayyarka mai laushi don tsaftace saman gefuna da sasanninta na abin farin ciki da allon kek ɗin ka kaifafa su. Dogaro da yadda kake so su sosai, wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci.
 5. Yanke abin da ya wuce kima daga saman kek ɗin kuma juya biredin a baya.Wannan shine yadda zan sami gefuna masu kaifi akan square cake mai ban sha'awa! Idan kuna zaune a cikin yanki mai tsananin zafi, ana ba da shawarar cewa kuyi amfani da farin ganache na cakulan ko man shanu na Amurka. Wannan saboda kada kek ɗinku suyi laushi yayin da kuke rufe su.

Tabbatar kallon bidiyo na kan yadda za'a rufe kek a cikin farin ciki. Idan kuna da wasu tambayoyi, ku sanar da ni kawai a cikin sharhin!