Tattaunawa/Ganowa: Ƙarshen Marvel vs Capcom 3 Shine Naman Naman MvC3

Capcom ya tashi zuwa NY don gayyatar magoya baya don wani Kulob Club taron inda manyan, kuma masu alfahari ke zuwa don yaƙi da shi ɗaya bayan ɗaya. Dole ne mu halarci taron, kuma mu sami wasu hannayen hannu akan lokaci daga baya a ofisoshin mu Ultimate Marvel vs Capcom don bincika sabbin haruffa, matakai da canjin wasan.Mai Gudanar da Talla Ryan McDougall ya jagoranci mu cikin wasan. Ba za mu ce mun sami damar ci gaba da kasancewa tare da Ryan ba, amma dole ne mu ɗauki kwakwalwarsa game da wasan yayin tsakiyar yaƙin. Karanta don tambayoyi da amsoshi game da babban taken MvC3.

Gabatarwar Ryan

Wannan shine sabuwar, mafi girman wasan yaƙi na crossover. Muna ƙara sabbin haruffa 12, sabbin matakai 8 da sake haɗa wasannin don zama ƙarin mayaƙan dabaru.

Babu shakka akwai dabaru da dabaru tare da abin da muka gani a cikin MvC3, amma yana da girma fiye da yadda aka saba a kan kisa, wanda ya ga har zuwa mafi ƙarancin matakin wasan kwaikwayon da aka jaddada. Don haka mun duba hakan kuma muka tambaya, Ta yaya za mu sa wannan wasan ya zama mafi sauƙi ga mutanen da ke wasa wasannin faɗa ko yin wasannin bidiyo amma ba ƙwararrun 'yan wasan MvC3 ba ne?Idan wani zai iya taka Fighter Street, Mortal Kombat, NBA 2K11; idan za su iya fahimtar wasannin bidiyo kuma su fahimci dabarun sa, za su iya ɗaukar wasa irin wannan kuma ba lallai ne su riski wani da ɗan wasan MvC3 mai ƙarfi ba.

Suna neman samun filin yaƙi mai daidaitawa, da ɗaukar wasu sabbin abokan ciniki waɗanda ba su ƙware da wannan alamar ba. Har yanzu, duk tsoffin abubuwan da kuka fi so sun dawo. Ba mu kawar da komai ba. Dalilin da yasa mutane suke son na farkon har yanzu duk suna nan. Suna ƙara fasali a saman wannan don ƙoƙarin sa ya zama mafi sauƙi.

Da farko kuma farkon: sabbin haruffa 12. Babu shakka, yawan haruffa, mafi kyau. Mun ƙara waɗannan 12 dangane da mayar da hankali kan samun bambancin wasan. Wannan shine dalilin da yasa wannan ba Fighter Street bane. MvC3 ne. Manufar ita ce a sami haruffa waɗanda ke yin abubuwan da babu wani a cikin simintin. Biyu da muka kara da cewa suna nunawa - Dr. Strange da Nemesis - wakilin hakan ne.

Dr. Strange sabon hali ne. Zan nuna muku dabaru da yawa. Nemesis tsohon ƙaunataccen mazaunin mugunta ne, don haka mutane da yawa suna farin cikin samun sa a wasan. Ya yi yawa kuma ya yi ƙarfi kuma ya sami manyan manyan tantiran da ke fitowa daga sassansa da yawa. Mun dai bayyana waɗannan haruffa guda biyu a ranar Laraba (17 ga Agustath). Don haka daren jiya [a Fight Club] shine karo na farko da kowa a Arewacin Amurka zai iya samun hannun sa. Muna kawo mafi sabo ga Kungiyoyin Fada na New York.Kowane hali yanzu yana da tsoffin sutura guda shida. Duba suturar Spiderman a can. Yana girgiza rigar Fantastic Four daga taƙaitaccen tarihinsa na Fantastic Four.

An yi musu wahayi ta sassa daban -daban na tarihin littafin ban dariya da tarihin wasanmu. A zahiri sun koma wasan SNES, Yaƙin Gems, don fitar da wasu daga cikin kayan don ainihin jaddada haɗin gwiwa tare da Marvel cikakken-da'irar. Capcom da Marvel.

Manufar tare da Ghost Rider shine ya kasance daidai da wahayi mai ban dariya. Ghost Rider a bayyane hali ne tare da dimbin magoya baya a duniyar Marvel, kuma muna son sanya shi daidai gwargwado. Daga yanayin wasan, yana wasa kaɗan kamar Street Fighters Dhalsim - maigidan yoga mai shimfiɗa. Zai iya sarrafa sarari da yawa lokaci guda tare da hare -harensa na yau da kullun.Wannan doguwar bulala da diagonal sarkar mai yiwuwa ita ce mafi girman tsalle tsalle a wajen Wolverine ta nutsewa. Yana ba shi damar sarrafa wannan babban allon allo, kuma ba zan iya yin abubuwa da yawa a can ba saboda yana sarrafa sarari sosai.

Strider da Dr. Strange sune abin da zan kira bindigogi na gilashi, ma'ana suna da muggan makamai masu mugunta amma kar ku lalata mai yawa kafin ku mutu. Nemesis shine ainihin kishiyar hakan. Yana da lafiya fiye da kowane hali a wasan. Yana iya ɗaukar bugun gaske. Kusan ba zai yiwu ya kashe ba. Babu shakka cinikin shi ne cewa ba shi da wayar hannu kwata -kwata. Kusan duk wani hari zai same shi, saboda ko da kuna nufin girman sa yana da girma sosai.

Ƙananan ƙwallan da nake faduwa (kamar yadda Dr. Baƙon abu) a nan an kafa su a fagen fama. Lokacin da na jefa wannan koren ƙwallon, zai yi waƙa tsakanin dukkan ƙananan da na jefa a baya.

Dr. Strange wataƙila shine mafi girman misali ga matsayin mu cewa muna ƙoƙarin sanya wasan ya zama mafi mahimmanci kuma mu mai da hankali kaɗan akan manyan bindigogi. Mun ga ma'amala da manyan bindigogi da sarrafa fagen fama don zama ɗan ƙaramin ɓangaren wasan, kuma yana ba da damar dabarun zurfi. Dr.Strange mai yiwuwa ya fi kowane irin halin da ake ciki yanzu game da irin wannan wasan.

Amma kuma mun ɗauki haruffan da ke akwai kuma mun canza su don daidaitawa da wannan dabarun. Magneto, alal misali, canonically ba ya zagayawa yana bugun mutane a fuska. Wannan ba abinsa bane. Wannan shine yankin Hulk da Wolverine. Lokacin da MvC3 ya fara fitowa, saboda halin ya yi sauri, shi ne abin da ake kira halin gaggawa. Magneto koyaushe zai kasance a saman abokin hamayya, da gaske yana ƙoƙarin shiga fuskarsa da yin lahani mai yawa.

Wannan bai yi daidai da ma'anar halayyar Marvel ba saboda ba abin da yake yi a cikin wasan barkwanci ba, amma kuma ba tare da babban burin mu na rage wasan ba game da kisa da ƙarin dabaru da dabaru.Don haka - azaman mafita ga waɗannan matsalolin duka - mun ƙara sabon motsi don Magneto wanda a zahiri ke sarrafa abokin hamayya. Zai iya tura su daga iska, ya ja su zuwa gare ku ko ya ture su daga gare ku. Don haka wannan babban misali ne na sarrafa sarari da sarrafa fagen fama. Hakanan ya yi daidai da yadda Magneto ke nuna hali a cikin wasan barkwanci. Kuma a saman wannan, mun sanya shi a hankali don tilasta dan wasan ya taka shi daban daban fiye da yadda za su samu a MvC3. Ba zai sa shi rauni ba, ba zai kara masa karfi ba. Yana kawai canza yanayin da yake bi.

Kamar yadda nake fada a baya, muna da duk sabbin kayayyaki na haruffa. Magneto yana samun sabon kaya. Dukansu za su sami sutura guda shida gaba ɗaya, wanda ya ninka biyu fiye da MvC3.

Capcom saboda kowane dalili yana da ɗayan mafi kyawun tarin tarin magoya bayan Dr. Strange. Ofishin mu ya damu da Dr. Strange. Don haka duk mun matsa, muna taya shi murna a wasan. Dangane da tarihin wasan ban dariya, ba a bayyane yake yadda zai fassara zuwa wasan faɗa ba. Don haka muna yin taka -tsantsan game da yadda za mu kawo shi cikin wannan duniyar ta hanya mai ma'ana. Ya kasance ɗaya daga cikin mafi wahalar ƙira da gaske a hanyar da ta daidaita kuma za ta kasance mai fa'ida amma a lokaci guda daidai ne ga ɗan wasan barkwancinsa.

Ƙungiya: Bayan Dr. Strange, ta yaya aka zaɓi sauran sabbin haruffan?

Ryan: Haɗin gwiwa ne tsakanin Capcom da Marvel. Kowace ƙungiya tana da abubuwan da suke so da abubuwan da suka fi muhimmanci. Daga yanayin Marvel, hali kamar Hawkeye yana da ma'ana. Yana cikin masu ɗaukar fansa. Zai je ya zama wani ɓangare na sararin samaniyarsu nan ba da daɗewa ba.Idan kun kasance masu ban dariya, suna da haruffa kamar Rocket Raccoon da Nova waɗanda ke daɗa yawan taurari a sararin samaniyarsu. Don haka fifikon su ne don amfani da haruffan da suka shahara dama noqw, kuma waɗanda suke haɓakawa.

Daga hangen nesan Capcom, da gaske mun mai da hankali kan irin bambancin da za mu iya kawowa a cikin simintin. Wannan shine dalilin da yasa muke yin wasan crossover kamar wannan, shine yin wani abu na musamman da ban mamaki.

Hali kamar Firebrand ya dace da wannan ma'anar daidai. Don masu farawa, ba mutum bane, wanda shine abin da muke fifitawa. Mutumin Capcom ne, wanda wani abu ne da Marvel yayi fiye da Capcom, don haka muna fatan samun mugun mutum (don yin magana) a can.

Yana da hali na musamman. Duk lokacin da ya kai hari daga sama, sai a sake dawo da shi cikin yanayin tashi, don haka yana nufin kusan zai kasance a cikin iska. A nan ne yake yin mafi kyawun aikinsa da gaske. Kuma wannan da gaske ya bambanta shi da sauran 'yan wasan da aka yi hasashen ƙasa.

Idan kun kunna MvC2, Strider shine duk abin da kuke tunawa da ƙari.

[ Samun jakarta ta harbi Ryan ] Kuma Amaterasu ya fi mutuwa.

Ee, Amaterasu shine ainihin halin da zan iya takawa. Da gaske tana kawo matsala da yawa a fagen fama.

Don haka lokacin da Marvel da Capcom suka taru don yanke haruffa, menene na yanzu da na baya -bayan nan a wasanninmu da wasan barkwancin mu, da kuma abin da ya kawo mafi yawan bambance -bambancen zuwa simintin shine abubuwa biyu da muka fi mai da hankali akai.

Bambanci dangane da nau'in hali, da kuma iyawar wasan su?

Ee, daidai. Firebrand misali ne mai kyau. Muna ƙoƙarin samun ƙarin haruffa daga ƙarin wasanni kuma, kamar yadda kuka faɗi, bambancin dangane da wasan su.

Akwai sharhin Ken da Ryu. Ba mu sanya Ken a cikin wannan wasan ba, kuma akwai magoya bayan Ken da yawa da ke son sa. Ken yana wasa da yawa kamar Ryu. Ken zai maye gurbin wani kamar Amaterasu wanda ke da magoya bayan Okami, kuma hakika sabon mayaƙi ne. Babu wasan fada a waje da ke da hali kamar Amaterasu. Wannan shine gaba ɗaya abin da ke motsa mu zuwa a) yin wannan wasan, kuma b) yanke shawara game da simintin.

Babu shakka akwai haruffa daga can da kowa zai so. Akwai magoya bayan Okami da ke tunanin cewa yakamata a sami haruffa Okami shida maimakon ɗaya. Akwai magoya bayan Mugayen Mazauna waɗanda ke tunanin yakamata a sami ƙarin haruffa daga jerin. Don haka mun yi ƙoƙarin daidaita shi kuma mu sami farin ciki da yawa daga cikin magoya bayan mu. Amma ya zama abin ba zai yiwu ba don haka za mu ci gaba da aiki da shi.

Shin akwai shirye -shirye don DLC don sabbin haruffa bayan waɗannan?

Ba mu da wata sanarwa don DLC mai zuwa don sabbin haruffa. Koyaya, haruffa biyu waɗanda suka kasance DLC a cikin MvC3 a zahiri har yanzu ana iya saukar da su a Ultimate Marvel. Idan kun saukar da su a karon farko, kun riga kuna da su, don haka kuna zinare. Amma idan kun kasance sabon abokin ciniki ga Ultimate Marvel, har yanzu sabis ɗin abun ciki ne wanda aka sauke.

Amma muna da ire-iren wasu DLC marasa hali. Mun riga mun sanar da wasu kayan riga-kafi, da kuma kayan gabaɗaya. Wannan nau'in abun ciki ya fi dacewa da DLC don wannan take, amma za mu sa ido don ƙarin.

Don haka me yasa wannan take take?

Tambayar da muke samu da yawa kuma tana da ma'ana sosai. Lokacin da muka duba, akwai manyan batutuwa guda biyu.

Na farko, adadin abubuwan da muka saka cikin wannan. A bayyane akwai haruffa 12. Akwai sabbin matakai 8 na baya. Amma kuma akwai da yawa gameplay tweaks. Ba wai kawai yawancin haruffa suna samun sabon motsi ba, amma mun kuma canza mahimman abubuwan wasan. An kunna X-factor a cikin iska har ma da ƙasa, kuma fasalulluka irin wannan ba su da sauƙi a haɗa su cikin injin da ke akwai. Ba lallai ne ku saka su a ciki kawai ba. Don haka mun dube shi daga wannan hangen nesa a matsayin babban kalubalen fasaha.

A lokaci guda, mun dube shi ta fuskar abokin ciniki. Yanzu, ga abokin ciniki wanda ya mallaki MvC3 don biyan kuɗi akan kowane hali don haɓaka haruffa 12 gami da ƙarin abun ciki zai zama shawara mai tsada. Amma a saman wannan, abokan cinikin da muka fi mai da hankali a kansu sabbin abokan ciniki ne waɗanda ba su da MvC3. Kuma don samun wannan matakin abun ciki, zai zama babban jarin a MvC3. DLC a saman hakan zai zama babban shigowar bambance bambancen.

Don haka kawo shi a farashin farashin $ 40 ya zama kamar abin da ya dace don sabbin abokan ciniki su sami ragi, kuma tsoffin abokan cinikin da suka mallaki MvC3 na iya haɓaka ƙasa da farashin DLC. Don haka yana aiki a duka hanyoyi biyu.

Me za ku iya gaya mani game da ƙirar UI? Na ji mutane suna cewa ba a bayyane yake kamar wanda ya gabace shi ba.

Manufar gabaɗaya, da farko, shine tabbatar da cewa kowa yana sane da cewa bai kamata ku tafi gaba ɗaya wasa ba tare da amfani da X-Factor. Wannan wani abu ne da muka ga yawancin sabbin 'yan wasa sun rasa a MvC3. X-Factor muhimmin bangare ne na wannan wasan. Zai iya sa kowane wasa ya zama mai ban sha'awa. Yana haifar da yuwuwar dawowar da yawa da kuma yawan shenanigans mahaukaci a wasan da ke da daɗi don kallo. Don haka tabbatar da cewa kowa ya san yadda ake amfani da X-Factor shine fifiko daga mahangar UI. Yana da wuya a ɗaga kai sama ba tare da sani ba, eh ko a'a, Na yi amfani da X-Factor.

A saman wannan mutane suna tsoron karanta taimakon. Labari mai dadi shine cewa idan kun rufe idanunku kuma kuyi wasan, daidai wasa ɗaya ne. Taimakon zai yi daidai da wancan. Gaskiyar cewa mun motsa ɗaya a sama ya fi dacewa da yadda suke shigowa allon, amma ba ya canza yanayin wasan.

A cikin wasa na cikin gida, kuna sabawa cikin matsakaicin sa'a ɗaya da rabi. Mutane ne da suka gan ta a karon farko, kuma a fahimta, ban yi mamaki ba. Lokacin da na fara gani na kasance kamar, Me yasa? Me yasa haka? Amma da zaran ka sa hannu a kai, yana da sauki kwarai da gaske.

Don haka kuna son canza ainihin abin da mutane ke kulawa?

Haka ne. Kuma gaba ɗaya yana da kyau ganin sabon samfuri mai haske. Sabon kallo ne don sabon wasa.

[ Ya fara wasa azaman Nemesis ]

Kuma akwai Nemesis a gare ku.

Yana da ban tsoro.

Clunky shine kalmar da ta dace. Juye -juyen wancan shine cewa zai iya yin barna mai yawa. Kuma yana ɗaukar ɗan lalacewa kaɗan.

[Yin wasa a matsayin Mai Hawan Ruwa]

Lafiya, jaket na fata yaƙi!

[ An kunna X-Factor a cikin iska tare da Nemesis babba kuma mai rikitarwa ]

Shi ke nan an kunna iskar X-factor. Ga yaran combo da ke can waɗanda ke son gina dogayen combos masu ban dariya, wannan zai buɗe sabon yanayin da zai yiwu. X-factor yana ba ku damar sake kunna combo a tsaka-tsaki, don haka za su sami damar ninka ninkin tsawon combos a wasu lokuta.

[ Wasa kamar Dr. Ban mamaki ]

[Yin wasa azaman Dormammu]

Wannan wasa ne mai ban dariya wasan kwaikwayo. Dr. Strange da Dormammu abokan gaba ne a cikin wasan barkwanci, don haka lokacin da muka ƙara Dormammu a wasan kowa yana son, Dole ne ku ƙara Dr. Strange.

Yana da hankali kawai .

Ee, yana da ma'ana da yawa. Don haka muna farin cikin shigar da su nan.

Ina tsammanin Dr. Strange shine mafi so na har zuwa yanzu daga sabbin haruffa. Ya sami wasu motsi masu kyau sosai.

Tabbas yana da salo na musamman. Ina son rigunan sa.

[ Dariya ]

Kada kuyi dariya!

[ Dukansu dariya ]

[Magance farmaki na]

Wancan ya sabawa doka. Zan iya fitar da kowane gungumen sa. Idan ya buge ni, zan iya tura shi baya. Zan yi waya kawai a nan, kar ku damu da shi.

To menene sabbin matakan baya?

Mun kara sabbin matakai 8. Dukkan su sune nau'ikan remix na matakan da ake dasu. Matakin ya kasance - irin wannan dakin gwaje -gwajen - mun ƙara remix inda wuta take kuma komai ya tsere kuma mun ƙara guntun ƙaramin salon Saurin Mazauni ya taɓa ciki. An gina shi daga wannan matakin ɗaya, amma ɗaukar shi ta wata hanya daban. Weve ya kara matakin Metro City, birnin Haggars magajin garin. Kuma eh, mun yi kokawa da gwamnoni kafin gwamnonin na gaskiya su yi hakan.

Mun ƙara abubuwan Marvel zuwa matakan Capcom, kuma mun ƙara abubuwan Capcom zuwa matakan Marvel. Akwai jimlar matakai 17 gaba ɗaya. Akwai manyan fannoni daban -daban da wurare don yin yaƙi. Mun ƙara Dark Daredevil zuwa ɗayan matakan Capcom. Shadowlands, daga ɗayan sabbin abubuwan ban dariya na Marvel. Daredevil ya fito daga mutumin kirki zuwa mugun mutum kuma yana jagorantar addinin da ya saba yaƙi da shi, don haka muka ƙara waɗannan abubuwan na Marvel na baya -bayan nan kamar haka a ciki.

Gabaɗaya, zan ce an sabunta yanayin da dandano na wasan sosai. Takeauki Hawkeye a matsayin misali mai sauƙi. A matsayinsa na memba na masu ɗaukar fansa, ya san sauran masu ɗaukar fansa kuma jahannama suna faɗi haka. An sabunta duk fa'idodin cin nasara; da yawa na ƙarshen haruffa ana sabunta su. Phoenix Wright - wanda zai kasance cikin wasan - ya bayyana a She Hulks yana ƙarewa. Yanzu da Phoenix Wright yana cikin wasan, dole ne mu sabunta She Hulks ta ƙare kuma sake rubuta ta. Wannan gaskiya ne a cikin wasu lamura guda biyu, inda aka sabunta sabbin sabbin abubuwa kamar haka.

Abubuwan da na fi so shine lokacin haruffan Capcom da haruffan Marvel. Kamar Spencer daga Bionic Commando. Idan kuka yaƙe shi da Iron Man, Iron Man zai faɗi wani abu kamar, Me, ba zai iya biyan duk rigar ba? lokacin da ya dauki filin.

Kawai da gaske snarky comments baya da gaba?

Wannan shine abin farin ciki lokacin da muka sami sararin samaniya na Marvel da Capcom sararin samaniya a wasa ɗaya. Ba ta canonical ba, amma bai kamata a ɗauke ta da mahimmanci ba. Hakanan kuna iya samun irin wannan nishaɗin tare da shi. Ina farin cikin cewa sun sami damar haɗa irin wannan taɓawa.

[ Yin wasa azaman Strider da kashe shi da gaske ]

Strider ya fito ne daga MvC2, mai son fan ɗin daga wannan wasan. Mun kara masa baya don ya taba tushen mu. Ya daɗe, da daɗewa tun lokacin da muka yi wasan Strider. A wannan gaba, an fi saninsa da kasancewa a cikin jerin namu. Ya kasance koyaushe yana da tasiri mai tasiri. Ya shahara sosai.

Don haka wanene kuka fi so?

Ina wasa da Haggar da yawa, ina son bututun sa. Amaterasu yana da daɗi saboda tana da irin wannan hali na musamman. Kuma a bayyane yakamata in faɗi Ryu saboda a aikace yana ɗaukar ni aiki.

[ Dukansu dariya ]

A gefen Marvel, Phoenix yana da daɗi. Phoenix hali ne mai ban tsoro da kuskure. Tana da ƙoshin lafiya mafi ƙanƙanta a wasan amma idan ta mutu tare da manyan sanduna guda biyar (waɗancan sandunan a ƙasa) ana tayar da ita azaman Dark Phoenix wanda shine mafi sauƙin hali a wasan.

Idan kuna iya yin hakan, to kun tsaya dama mai kyau don cin wasan. Idan ba za ku iya yin hakan ba, to kawai ku yi wasa tare da ɗayan mafi raunin haruffa a cikin wasan kuma ku tsaya da kyakkyawan damar rasa wasan. Yana da yawa duka a ciki; duka ko ba komai.

girke -girke mai sauƙi mai danshi mai sauƙi daga karce

Kamar yadda nake faɗi, gaba ɗaya jigon suna neman ƙarin ƙwarewar dabarun. Kamar tare da Hawkeye.

Shin saboda yana ɗan gwagwarmayar nesa?

Daidai. Don haka yana da hare -hare iri -iri 16 daban -daban waɗanda duk suna yin abubuwa daban -daban, kuma gabaɗaya an gina shi don kiyaye nisan sa. Yawancin motsinsa yana ture shi a lokaci guda da aka kore su, don haka zai iya gina sarari kamar haka.

Gabaɗaya, za ku zama da gaske ba abokin hamayya kawai ba, amma sarari akan allon. Idan kun dawo kanku cikin kusurwa, za ku shiga tarko. Hawkeye yana koyar da ku da gaske don koyon tazara, don koyan yadda ake sarrafa muhalli.

Menene ra'ayin ku cewa wasu mutane sun ce wannan wasa ne mai sauƙin yaƙi don latsa hanyar ku?

Ina tsammanin yana da kyau cewa ana ganin wannan wasan yana da sauƙi ga sabbin magoya baya. Wasan wasa ne mai launi iri -iri, wasa ne mai kayatarwa, don haka wani abu ne da mutane da yawa zasu iya ɗauka kuma a zahiri suna jin daɗi. Suna samun ganin tasirin wasan su kai tsaye akan allon.

Amma idan kuka kalli wannan wasan idan aka kwatanta da kowane wasan fada, tabbas shine mafi ci gaban fasaha wanda muka taɓa haɓaka. Adadin kayan da ba a gano su ba, adadin dabarun kowane hali yana da su ya fi Tatsunoko vs Capcom, ya fi MvC 2 girma, ya fi Fighter Street. Akwai nau'ikan iri da yawa a nan, da zurfin shiga.

Mutanen da suka saba da shi suna iya ɗaukar shi. Amma sai suka gane, sannu a hankali, cewa akwai wannan babban zurfin abun cikin da ya rage don ganowa.

Kuma fasaha, na tabbata, ko ina fata.

To, wannan shine abin da muke magana yanzu tare da wannan babban fifiko kan dabarun. Wasan da ya gabata yana da wannan a kan girmamawa akan kawai aiwatar da kisa. Ta haɓaka ƙarin ƙarfafawa kan dabarun, wanda ke ba da damar sabbin 'yan wasa su yi gasa tare da' yan wasan da suka fi ƙwarewa, kuma kuna samun saurin koyo da sauri.

Capcom an sadaukar dashi don koyarwa da haɓaka playersan wasa. Mun haɓaka jerin bidiyo inda muke samun ƙwararrun 'yan wasa don ba da darussan koyawa sabbin' yan wasa. Za mu, duk lokacin da aka tambaye mu, ba da shawara da taimako kan dabaru.

Dalilin da yasa muke zuwa wadannan Kungiyoyin Fada shine don samun martani daga magoya bayan mu kuma muyi magana dasu. Babu wani abin da muka sadaukar da shi fiye da haɓaka ƙungiyar masu faɗa, kuma wannan yana farawa da sabbin 'yan wasa. Jinin rayuwarmu kenan: sabbin 'yan wasa.

Shin wani abu ya canza a hanyar koyawa? Domin na tuna lokacin da nake ƙoƙarin yin rataya ga duk motsi, wasan kyauta bai taimaka min da gaske ba. Wasa ayyukan da aka yi saboda aƙalla an kafa ƙaƙƙarfan motsawa wanda zaku iya gudanar da daidaiku a cikin taku tare da aƙalla wasu jagora.

Da kyau, muna ɗaukar darussan mu zuwa Intanet. Muna neman ƙarin misalai masu ƙira don shigar da 'yan wasa cikin wasan. Wannan zai sami tsarin manufa guda ɗaya wanda zai fi ƙarfi fiye da MvC3, amma kuma za mu sami jerin shirye -shiryen bidiyon da ke fitowa don manufar koyar da sabbin 'yan wasa. Don haka yanayin horo ya kasance iri ɗaya, kuma za a busa abun ciki guda ɗaya.

Wani abu dangane da samun sabbin ƙwararrun 'yan wasa shine yanayin' yan kallo. Wannan wani abu ne don wasan kan layi, wani abu da masoyan mu da yawa suka nema, kuma kamar yadda nake faɗi shine dalilin da yasa muke zuwa Clubs na Yaƙi, don koyan abin da magoya bayan mu ke buƙata.

Yanayin mai kallo yana ba wa 'yan wasa kan layi damar kallon wasu' yan wasa a cikin zauren su, ko kuma idan akwai babban wasan da ke gudana, da gaske za ku iya haɓaka taron dijital kuma ku shiga ku kalli waɗancan wasannin.

Abu ne da masoyan mu suka so; wani abu ne da muka yi imani sosai zai haifar da ƙarin bidiyon wasan akan layi. Don haka za ku sami ƙarin rikodin, mutane da yawa suna raba abubuwan da ke ciki, kuma da gaske mutane da gaske suna haƙa cikin koyar da wasan da koyan wasan. Don haka tabbas wannan yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da muka sa a gaba.

Me ku mutane za ku koya daga Kungiyar Fada ta jiya?

Dokta Strange yana buƙatar bayani, saboda ba a bayyane yake abin da ke faruwa tare da shi ba. Ina tsammanin yanayin Yaƙin Club ya ɗan ɗanɗana saboda wasan kyauta. Mutane suna samun daƙiƙa 90, sannan su jira mintuna 10. Wannan shine aikin wasannin mu masu farin jini. Amma, lokacin da mutane suka shiga hannu muna son mutane su san ainihin abin da Dr. Strange ke iyawa, don haka za mu gani ko za mu iya magance hakan.

Sannan, lissafin. Capcom yana da mafi yawan magoya bayan duk wasannin mu daban-daban. Mutane da gaske suna son ganin an sanya abubuwan da aka fi so a wasan. Amma abin da muka koya shi ne cewa mutane a zahiri suna da fahimta sosai lokacin da muke magana game da dalilin da yasa muka yanke shawarar da muka yanke. Suna da ƙima sosai game da ra'ayin wasan kwaikwayo game da nau'in wasan kwaikwayo. Wannan shi ne irin abin da kowa zai iya yarda da shi.

Abubuwa kamar, Wannan haruffa masu sanyi, Ina son shi a wasan?

Ee, Daidai. Don haka lamari ne na sadaukarwa. Mun sadaukar da gaske don fita da magana da magoya baya da kuma sadarwa da su: wannan shine ci gaban; wannan shine yadda ake yanke waɗannan yanke shawara. Kuma, eh, muna jin ku. Mun san cewa kuna tunanin wannan halin ya shahara. Mun yarda, mu ma magoya baya ne. Amma, ji mu. Bari muyi ɗan magana game da dalilin da yasa wannan halayyar ba ta dace da wasan faɗa a cikin duniyar 3D ba.

Shin akwai halin da yawancin mutane ke nema?

[Yana duban] Ee. Megaman.

Ah, gaskiya ne. Shin yanzu wannan batu ne mai zafi?

Na yi wasa sosai Megaman na kusan fita daga kwaleji. Kowa a ofishin mu babban masoyin Megaman ne. Babu wani mugun nufi ga magoya bayan Megaman. Amma, matsalar Megaman da MvC3 shine idan kuka ɗauki hali 8-bit, ko dai ku taka shi a matsayin sprite na 2D a cikin duniyar 3D, ko kuma dole ne ku mai da shi azaman wani nau'in adadi na 3D.

Wanda tabbas zai fusata wasu magoya baya.

Iya. A saman wannan, lokacin da muka kalli ainihin simintin da abin da Megaman zai yi, shi mutum ne mai ƙyalƙyali kuma ba shi da madaidaicin hanyoyin da ko Hawkeye ke da ko Arthur daga ɓangarenmu.

An yanke shawarar cewa bai kawo isasshen teburin da ya cancanci wuri ba. Abin da ke da kyau game da hakan shine muna iya kawo wasu haruffa waɗanda ke da nasu fan-tushen, nasu na biye. Halaye kamar Strider; haruffa kamar Nemesis. Za mu sami Virgil yana zuwa; Frank West. Ka sani, sauran manyan haruffan suna za su iya shiga wasan.

Amma, mun san akwai yalwar magoya bayan Megaman a can. Wannan shine dalilin da ya sa muke zuwa waɗannan abubuwan, don jin wannan kuma sadarwa da hakan. Lallai mun fahimci masoyan mu; tabbas muna sauraron su. Wannan shine ɗayan mahimman abubuwa ga Capcom.

Fara wani zagaye

A cikin wannan matakin, zaku iya ganin Dark Daredevil a can. Abinda nake magana akai kenan. Wannan shine ɗayan hanyoyin Dr. Strange na nisantawa. Tace melee daidai gwargwado. Don haka shine remix na wani mataki daban amma mun ƙara wannan sabon kashi tare da Dark Daredevil.

Shin kun taɓa ganin wani labarin da ke fitowa daga gasar wasan yaƙi na EVO? Makonni biyu da suka gabata ne, muna da babban fili a Las Vegas don gasar cin kofin shekara ta takwas. Duk manyan manyan 'yan wasan faɗa ne a duniya. Kuma gasar zakarun duniya ce ta Street Fighter, MvC3, da kuma wasu sauran wasannin Tekken da abin da ba haka ba.

Wanda ya ci nasara wanda ya buga ƙungiyar Wesker-Haggar-Phoenix; yayi wasa sosai. Ya kasance ɗaya daga cikin mutanen da suka taimaka mana horar da al'ummar mu. Don haka yana da kyau ganin ɗaya daga cikin masu horar da mu daga jerinmu a zahiri ya lashe wannan gasar ta duniya. Muna da mutane sama da miliyan biyu da suka shiga don kallo. Don haka adadi ne mai ban mamaki.

Shin kuna da tambayoyi game da wasan da muka rasa? Aika mana da sharhi kuma ku tabbata kun isa gare shi. Bari mu ci gaba da ƙiyayya da Megaman zuwa mafi ƙanƙanta, kodayake, kay?

Wed kuma tana son godewa Ryan McDougall da Honey Hamilton daga Capcom don ziyartar mu tare da Ultimate Marvel vs Capcom 3.