Kukis

Girkin Macaron na Faransa

Kayan girke-girke na Faransawa mataki-mataki. Yadda ake hada batter, yadda ake sarewa da yadda ake samun matsala harba matsaloli. Mafi kyawun girke-girke na macaron.

Kukis na Gidan Gida na asali (Kayan Kwafi na Kwafi)

Gaskiyar girke-girke na gidan girkin Lofthouse dangane da asalin kayan aikin. Super mai laushi, mai waina da kuma ɗanɗano a cikin ruwan sanyi mai ɗanɗano.

Kayan Abincin Cookie na Kirsimeti Mai Sauƙi

Yi kukis sau uku na Kirsimeti tare da yaranku ba tare da mahaukaci ba! Fara da kullu ɗaya, yi, gasa sannan kuma a basu kyauta!

Girke-girke na Meringue Cookie

Wannan girke-girken cookie na meringue mai sauƙi ana iya samun ɗanɗano, launuka kuma ana saka su da sifa iri daban-daban. Don haka sauƙin yin da ɗanɗano kamar toasted marshmallows!

Babban Kukis ɗin Gingerbread Man

Wannan katuwar buhunnan gingerbread din mutum yana da daɗin ci da ci! Yana da taushi da taunawa a ciki amma tabbatacce ya iya ɗaukar fasalinsa. Yayi babbar kyauta!

Kukis Chewy Double Chocolate Chip

Chewy nishaɗin cakulan cakulan da ke cikakke ga mai son cakulan na gaskiya a rayuwar ku! Yana ɗaukar minti 20 kawai don yin!

Girkin Gingerbread House

Strongarfi mai ƙarfi, girke-girke na girke girke na girke girke tare da windows mai haske. Samfurin da za'a iya buga shi kyauta da koyawar bidiyo.

Kayan kwalliyar Macaron Strawberry

Makaron Strawberry da aka yi da buttercream na Italia yana da cibiya mai daɗin ɗanɗano da ƙwarƙwarar ƙwanƙolin waje.

Mafi Kyawun girkin cookie na Sugar

Wannan girkin kuki na sukari shine mafi kyau! Ba wai kawai yana riƙe da sifa ba yayin yin burodi amma a zahiri yana ɗanɗana ban mamaki! Cikakke ga yanke cookies.

Kayan Aiki Mai Sauƙin M & M

Wadannan kukis na M&M suna da taushi kuma suna taunawa tare da gefuna masu kaifi! An shirya shi tare da tan na candies na M&M kuma babu buƙatar sanyi!